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THE PRESIDENT’S AWARD - KENYA

MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA KWA RAIA

Proud to be

THE DUKE ';'Z}F EDINBURGHS "
INTERNATIONAL AWARD

in Kenya

H/N HUDUMA ZINAZOTOLEWA MAHITAJI YA MTEJA GH&:!::II n: AYA RATIBA YA MUDA
1 Kusambaza Mwongozo wa Kila Mwaka wa PA-K Hakuna Hakuna Malipo Mwisho wa Januari
2 Hati ya Mkataba wa Leseni Maelezo ya Kituo cha Tuzo Hakuna Malipo Endelevu
:;3; 'Il('awv:aK'la Ndani ya Siku Saba (7) za
3 Kutoa Cheti cha Leseni kwa Vituo vya Tuzo Maelezo ya Kituo cha Tuzo e s Kazi Baada ya Tarehe ya
Shillingi Elfu Tano Kuookea
(Kshs. 5,000) P
Shillingi Mia Tano Ndani ya Siku Saba (7) za
4 Utoaji wa Fomu za Usajili kwa Washiriki Orodha ya Washiriki (Kshs. 500) kwa Kazi Baada ya Tarehe ya
Kila Mshiriki Kupokea
F - hiriki Ndani ik
5 Uchakataji wa Vitabu vya Kurekodi kwa Mikono (.)r.nu.za Usajili za Washiriki Hakuna Malipo da.nl ya Siku Saba (7) za
Zilizojazwa Ipasavyo Kazi
Usajili wa Vituo vya Tuzo na Viongozi wa Tuzo - . . Ndani ya Siku Mbili (2)
6 kwenye Kitabu cha Kumbukumbu Mtandaoni Usajili wa Kituo cha Tuzo Hakuna Malipo Baada ya Kujisajili
Majina R inaM N i iku Kumi (1
7 Uchakataji wa Vyeti ajm.a. .asml na Maelezoya Hakuna Malipo dani Ya Siku Kumi (10)
Washiriki za Kazi
8 Hati za Zabuni Upatikanaji wa Tovuti ya Hakuna Malipo Nda.nl ya Siku Moja (1) ya
PA-K Kazi
9 Utoaji wa Risiti kwa Washika Dau Uthibitisho wa Malipo Hakuna Malipo E::im ya Siku Mbili (2) za
Barua, Barua Pepe, Kupiga Ndani ya Siku Saba (7) za
10 Mwitikio kwa Mawasiliano L pe, . P g Hakuna Malipo Kazi Baada ya Tarehe ya
Simu, Mitandao ya Kijamii
Kupokea
- . . Barua, Barua Pepe, Kupiga . Ndani ya Siku Kumi na
11 Kushughulikia Malalamiko ya Wateja Simu, Mitandao ya Kijamii Hakuna Malipo Nne (14) za Kazi
12 Kutuma Barua na Vifurushi Huduma za Tarishi Hakuna Malipo Kila Jumatatu- [jumaa
P (8:00 Asubuhi -5:00 Jioni)
13 Idh|.n|.ya Miradi ya Makazi Na Safari ya llani ya Wiki Mbili (2) Hakuna Malipo Nda.nl ya Siku Mbili (2) za
Kusisimua Kazi

TUME)ITOLEA KWA HESHIMA NA UBORA KATIKA UTOA)JI WA HUDUMA:
Huduma au bidhaa yoyote inayotolewa ambayo haiendani na viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote

asiyezingatia ahadi ya heshima na ubora katika utoaji huduma anapaswa kuripotiwa kwa:

Chief Executive Officer
The President’s Award-Kenya
15 Elgon Road, Upper Hill
P.0 Box 62185-00200, Nairobi

Tel: +254 722 714122787 419325
Email: info@presidentsaward.or.ke

HUDUMA YAKO NI HAKI YAKO




